อยากถามเรื่องSK IIค่ะ ใช้ตัวไหนดี เยอะแยะเลือกไม่ถูก มึนนนนนน

กระทู้คำถาม
พอดีว่ากำลังจะไปซื้อตัว Facial essence น้ำป้าเจี๊ยบนี่แหละค่ะ แต่จะซื้อที่เป็นครีมใช้คู่ด้วยซักอย่างนึง

มีในใจ3ตัวค่ะ ครีมที่จะใช้คู่กับน้ำป้าเจี๊ยบ

1.SK-II SKIN SIGNATURE MOISTURIZER. ตัวนี้ที่ดังๆรึเปล่าคะ

2.SK-II SKIN SIGNATURE MELTING RICH CREAM แล้วตัวนี้เห็นมันเหมือนหรือต่างจากตัวบนยังไง

3.SK-II CELLUMINATION DEEP SURGE. ตัวนี้เค้าบอกว่าทำให้ขาว

สรุปซื้อตัวไหนใช้คู่กับน้ำป้าเจี๊ยบดีคะ
ขออีกคำถามนึงงงงงง !!!! ทำไมน้ำป้าเจี๊ยบกลิ่นมันเหม็นๆเหมือนน้ำลายเลยอ่ะคะ ของแท้มั้ยเนี่ยะ (ซื้อทดลองมา) แต่ใช้ดีเวอร์ๆ หน้าใสมาเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview