วันปิยะมหาราช

ฝันอะไรแปลกๆ ก่อนจะรู้ว่าตั้งท้องบ้างไหมคะ?

กระทู้คำถาม
มีหลายคนฝันว่าได้แก้วแหวนเงินทอง มีดบ้าง ปืนบ้าง ว่ากันไป
หรือบางทีก็ฝันเห็นเด็กมาขอเกิดตรงๆ

แต่เราฝันเห็นลูกเสือน้อยมุ่งหน้ามาหาเรา คุยกับเพื่อนแล้ว
ไม่เคยได้ยินใครฝันเห็นสัตว์ตอนจะท้องเลย เลยรู้สึกว่าตัวเองฝันแปลกๆ แฮะ

มีใครฝันแปลกอย่างเราบ้างไหมคะ ^^"

......................................................
อ้อ..พอเราท้องนี่ คนที่หวังจะเอาลูกมายกให้เพื่อเป็นผู้สืบสมบัติของเรานี่
แสดงออกชัดเจนเลยว่าไม่ยินดีด้วย คิดแล้วก็ขำดี ทั้งๆที่มันก็ไม่ได้มากมายอะไรหรอก
มากกว่าเค้าสักประมาณหนึ่งเท่านั้นเอง สงสัยจะเสียดาย ^^"

เลยขอถามอีกอย่างละกันค่ะว่าใครมีญาติแปลกๆ อย่างเราบ้างเนี่ย 55
แสดงความคิดเห็น
Preview