วันฮาโลวีน

ตามหาหนังสือเกี่ยวกับจอมพล ป. ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีจะทำ thesis ด้านสารคดีเกี่ยวกับผลงานของจอมพล ป ก็เลยอยากหาหนังสือที่เกี่ยวข้องกับท่าน ครับ
ส่วนใหญ่ที่มีlistรายชื่ออยู่ตอนนี้จะเป็นหนังสือเก่าแล้ว ไม่รู้ว่าร้านหนังสือ (เก่า/ไม่เก่า) ที่ไหนยังมีบ้าง
Ex. หนังสืออนุสรณ์จอมพล ป. พิบูลสงคราม ครบรอบศตวรรษ ๑๔ กรกฏาคม ๒๕๔๐ / จอมพลป.ผู้นำต้นแบบตลอดการ / จอมพลผู้พลิกวัธนธัม /สมุดภาพยุคจอมพล ป. 2482 เป็นต้นครับ หรือแนะนำหนังสือที่เกี่ยวข้องก็ได้ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview