กลูต้าที่กินๆกันเนี้ย มันขาวกันบ้างไหม????

กระทู้คำถาม
สวัดดีค่ะ  
คืออยากถามว่าตัวกลูต้า หรือ ผลิตพรรณต่างๆนานาที่เป็นในสำหรับรับประทานให้บาวใสเนี้ยจริงๆแล้ว มีผลอะไรเกิดขึ้นบางไหมค่ะ

----เราเป้นคนนึงที่ไม่เคยกิน ไม่เคย พวกทานแล้วขาว ผิวเนียน  หรืออะไรเลย---
อยากสอบทราบเพื่อนๆว่า เคยลองทานกันบางไหมค่ะ  ตัวไหนก็ได้ แล้วมีผลอย่างไร

ขอบคุณสำหรับคำภามค่ะ    คือจะไปทำรายงานเกี่ยวกับผลิตพรรณเสริมอาหารที่ให้ผลลัพธ์ หรือ ผลข้างเครียงอะค่ะ

ขอบคุณมากค้า
แสดงความคิดเห็น
Preview