ตั้งแต่ทักษิณ...แล้ว...ผมก็เห็น..ท่าน ชัชชาติ.....

กระทู้สนทนา
ผมตามการทำงานของคุณทักษิณ...แล้วชอบมากๆ ...หลังจากนั้น ก็ไม่เห็นใครมีฝีมือสามารถเทียบได้เลย....ที่ผ่านมาก็มีแต่พูดเก่งทั้งนั้น.......มาเห็นคุณชัชชาติ รมต คมนาคม...ท่านนี้...ถูกใจจริงๆ กับการ อธิบายงาน การติดตามงาน การนำเสนองาน และโดยเฉพาะ วิสัยทัศน์...สุดยอดจริงๆ...เลยต้องตามดูประวัติ...ถีงเห็นว่า เป็นอาจารย์มาก่อน...ก็ต้องชม...เพราะคนที่ทำงานเป็น..ติดตามงานเก่ง มีระบบในการทำงานของตนเอง และสามรถนำเสนอให้เป็นที่กระจ่าง....แก่ประชาชนทั้งแผ่นดิน ได้ดี แถมเป็นคนง่ายๆ ไม่ต้องคิดมาก.....ฝีมือแบบนี้ น่าจะไปได้ถึงนายกรัฐมนตรีนะ....ครอบครัวก็แสนจะอบอุ่น เป็นแบบอย่างที่ดีได้......ผมจะคอยตามเชียร์ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview