ถามเกี่ยวกับหลักทรัพย์ไทยพาณิยช์ครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ เข้ามาอ่านห้องสินธรสองอาทิตย์แล้วครับ เกิดความสนใจจะลงทุนในตลาดหลักทรัพย์  ติดที่ว่าอยู่จังหวัดเล็กๆ จ.หนองบัวลำภู  
ค้นดูแล้วเจอหลักทรัพย์ไทยพาณิชย์ ซึ่งผมก็มีบัญชีเงินฝากออมทรัพย์ของธนาคารไทยพาณิชย์ด้วยบัญชีหนึ่ง เปิดไว้เพื่อผูกกับบัตรเครดิตวีซ่าการ์ดครับ ส่วนใหญ่ผมใช้บัตรเครดิตเติมน้ำมันรถ กับซื้อของออนไลน์  และยังทำประกันชีวิตกับไทยพาณิชย์ด้วยสองสัญญา

บริษัทหลักทรัพย์นี้ดีไหมครับ มีใครใช้บริการจากเค้ามั่งครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview