ยาลดความอ้วน ม.รังสิต

กระทู้คำถาม
ยาลดความอ้วน ม.รังสิต มีขายที่ไหนบ้างค่ะ นอกจาก ม.เกษตร กับ ม.รังสิตแล้ว แถวๆ ม.กรุงเทพ มีป่ะค่ะ พอดีว่าจะไปซื้อมากิน แต่ไม่อยากนั่งรถไปซื้อถึง ม.รังสิต และไม่อยากสั่งทางเว็บด้วย อยากได้ของเร็วๆ ใครรู้รบกวนด้วยน่ะค่ะ
สุดยอดความคิดเห็น
ความคิดเห็นที่ 1
เท่าที่พอจะแนะนำได้นะครับ ผมกับเพื่อนไปซื้อประจำเลยครับ เห็นว่าดีเลยมาบอกต่อ

ที่ฟิวเจอร์ปาร์ค แผนก SuperSport ครับ บอกเจ้าหน้าทีว่าอยากได้ รองเท้าวิ่งคู่หนึ่ง เอาแบบกันกระแทกด้วยนะพี่ อ้อ ขอดัมเบลไม่หนักมากให้ด้วย เพื่อไว้ฝึกเล่นเวทนิดหน่อยดีกว่า งบเหลือซื้อเสื่อโยคะมาด้วยก็ดีนะ ส่วนวิธีการใช้ก็ดูตามกระทู้ห้องสวนลุมเลยก็ได้ครับ มีวิธีแหล่มๆ หลายวิธีเลย ไม่โยโย่ และที่สำคัญไม่ต้องกลัวเรื่องเสียสุขภาพด้วย เหอๆ

ด้วยความหวังดี เห็นคนใกล้ตัวร่วงไปต่อหน้าต่อตาเพราะ ไอ้ยาลดน้ำหนักบ้าบอนี่แหละ ถ้ามันดีจริง ผมคงไม่ต้องมาเหนื่อยออกกำลังกายหรอก
แสดงความคิดเห็น
Preview