ธนาคาร ธอส. เก็บสลิปเงินเดือนจริงของลูกค้าย้อนหลัง3เดือน สมควรแล้วเหรอคะ?????

กระทู้คำถาม
กำลัวจะยื่นกู้บ้านกับธอส.ค่ะ พนง.บอกว่าต้องเอาสลิปเงินเดือนจริง ตัวจริงค่ะ มาให้ธนาคารเก็บย้อนหลังด้วย3เดือน ดิฉันเลยโวย..พนง.เลยบอกเอาแค่เดือนสุดท้ายก้อพอ

แบบนี้มันสมควรแล้วเหรอคะ???  ที่คุณจะเก็บเอกสารตัวจริงของลูกค้า

ใครกู้กับธนาคารนี้ รบกวนข้อมูลด้วยนะคะ  เพราะเท่าที่ทราบธนาคารอื่นไม่เก็บเลยค่ะเอาแต่copyย้อนหลัง6เดือน

ขอบคุณค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview