แมคโดนัล

กระทู้สนทนา
เหตุเกิดเมื่อกี้เองค่ะเสียความรู้สึกมากๆ เลิกงานแล้วนัดกับเพื่อนว่าจะไปนั่งกินแมคโดนัลกัน ที่สาขาเดอะมอลล์งามวงศ์วาน เราไปถึงก่อนเพื่อนประประมาณ15นาที เพื่อนบอกให้นั่งรอในร้านก่อนเดี๋ยวค่อยสั่งพร้อมกัน มีน้องพนักงานเดินมาถามว่าสั่งอะไรมั้ยคะเราตอบไปว่ารอเพื่อนแปบนึงค่ะประมาณ10นาที แต่เค้าตอบกลับมาว่าถ้ายังไม่กินก็ไปนั่งข้างนอกมีคนจะกินอีกเยอะ เรานี้แบบว่าหน้าชาเลยเค้าไล่ลูกค้ากันแบบนี้หรอคะ มีใครเคยเจอเหตุการณ์แบบนี้บ้างมั้ยคะ แล้วถ้าเจอคุณจะทำยังไง
แสดงความคิดเห็น
Preview