วันภาษาไทยแห่งชาติ

ขอสอบถามหน่อยนะคะ ระหว่าง Conrad. W retreat. และsixsense. สมุย

กระทู้คำถาม
ที่ไหนสวยกว่ากันคะ

อยากได้พูลวิลล่าที่เห็นทะเลเต็มๆตาไม่มีต้นไม้อะไรบัง. เท่าที่ดูริวิวเหมือนคอนราดจะสวยสุด. ดูรีวิวคุณชานไม้ชายเขาสวยมากกก

ไม่ทราบว่าที่คอนราดห้อง1ห้องนอนที่ราคาเริ่มต้นถูดสุดก็เห็นทะเลเต็มๆตาใช่ไหมคะ

ใครเคยไปช่วยแนะนำหน่อยนะคะ ว่าสามที่นี้ที่ไหนสวยสุดน่าไปคะ หรือมีที่อื่นแนะนำได้ค่ะ  อยากว่ายน้ำดูทะเลทั้งวัน

ไหนๆจะเสียตังค์แพงแล้วไม่อยากผิดหวังค่ะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview