กริ๊ดดดด หญิงแต้ว ชายพีร์ และวังจุฬาเทพ รู้เรื่องนี้หรือยัง ???

ความจริงแตกแล้วค่ะ เรื่องมันก็คือ ชายรุจกับเพียงขวัญ เค้า เค้า เค้า ....
คบกันมานานแล้วค่ะ อีฉันมีหลักฐานนะ หม่อมย่าเอียด คุณย่าอ่อน หญิงแต้ว พี่ชายพีร์(ของบ่าววววววววอมยิ้ม22)

>>>>>>>>>>>>>>>>>>

เห็นไหมล่ะค่ะอีฉันมิได้โกหก5555555 (เป็นเอามากนะตรู_ _")

# จุดประสงค์  คือนอนๆแล้วคิดถึง นายสิงห์ กับ คุณหนูพลอยขวํญ ขึ้นมาก็เลยตั้งทู้ซะเลย จิ้นป่ะล่ะ? อิอิ

# ขอละคร โป๊บ มิ้นต์ สักเรื่องนะค่ะ เคมีกระจาย  เม่าบัลเล่ต์

>>> ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาแสดงความคิด และ ช่วยกันทำกะทู้นี้ให้ฮากรามค้างค่ะ      > อีฉันมีเพื่อนรวมชะตากรรมแล้ว เราทุกคนร่วมกันทำให้วังจุฬาเทพลุกเป็นไฟ ถ้าหม่อมย่าเอียดสั่งเฆี่ยน อย่าฉิ่งอีฉันนะค่ะเม่าออกรถ  5555555

ปล  ขำๆนะค่ะ อย่าได้เครียด
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่