น้องพินต้า VS น้องออย the voice kids ใครร้องเพลงได้เทพกว่ากัน

กระทู้คำถาม
ไม่ได้จะเปรียบเทียบให้ดราม่ากันนะครับ  ส่วนตัวแล้วผมชอบทั้งคู่เลย

ชอบน้องพินต้ามากๆ ร้องเก่ง เสียงใส น่ารักด้วย ปลื้มๆๆๆๆๆ  รอน้องโตอีกนิดนะ จะสมัครเป็น FC เลยหละ  55555

จนมาดู the voice kids เจอน้องออย น้องร้องเก่งมาก สะกดคนฟังได้ ซึ่งเด็กส่วนใหญ่ทำแบบนี้ไม่ได้  ไปแข่ง the voice ผู้ใหญ่ ได้สบาย

แต่อยากรู้ว่าถ้าเทียบกันแล้ว  น้องพินต้า - น้องออย  ใครร้องเพลงได้เทพกว่ากันครับ ถ้าวัดกันเรื่องความสามารถในการร้อง.......
แสดงความคิดเห็น
Preview