อยากทราบข้อมูลการชุมนุมของ"กลุ่มพันธมิตรฯ"ในต่างประเทศ ในรอบปีที่ผ่านมาครับ

กระทู้คำถาม
รบกวนท่านที่มีข้อมูลการชุมนุมของกลุ่มพันธมิตร ที่มีการชุมนุมในต่างประเทศ ปี 2555 ถึง ปัจจุบัน หน่อยครับ
ข้อมูลที่อยากได้คือ ประเทศที่มีการชุมนุม วันที่ที่ชุมนุม และยอดจำนวนของผู้ชุมนุมด้วยยิ่งดีครับ
ขอบคุณล่วงหน้าครับ
คำตอบที่ได้รับเลือกจากเจ้าของกระทู้
ความคิดเห็นที่ 1
นาทีนี้ กลุ่มพันธมิตร มันหายไปจากประเทศไทย และ จากโลกนี้แล้วครับ
เพราะ หลัง ๆ มานี่ จุดเท่าไหร่ ก็จุดไม่ติด

ครั้งสุดท้าย จัดชุมนุมที่สวนลุมพินี แต่คนมาไม่ถึง 500 คน จนแกนนำไม่
คิดจะจัดชุมนุมอีกแล้ว เพราะ ยิ่งจัด ยิ่งขายหน้าประชาชน
แสดงความคิดเห็น
Preview