จม.ฉบับที่ 2 ถึงคุณนก ฉัตรและทีมงานรณพีร์ ขอบคุณฮาฟฟฟที่แก้ไขซาวด์และเพลงประกอบ

กระทู้สนทนา
มันบ่งบอกถึงความเป็นมืออาชีพของพวกคุณมาก เมื่อมีเสียงติชม พวกคุณรับรู้และนำไปปรับปรุง

ในเมื่อพวกคุณแสดงความเป็นมืออาชีพ พวกเราก็ขอขอบคุณอย่างมืออาชีพเช่นกันค่ะ

ปล. วันนี้ครบรสอูมามิ่มากค่ะ ซึมซับทุกอารมณ์ ทุกตัวละคร ใครว่าเอื่อยและเนือย จะออกมาชมบ้างก็ได้นะ เครื่องฟิตสตาร์ทติดแล้ว
ก็บอกแล้วว่าดูละครดราม่าบีบอารมณ์มันต้องค่อย ค่อย ทีละนิด ทีละนิด มันจะเข้ามาอยู่ในอารมณ์คุณโดยไม่รู้ตัว มารู้อีกที อ้าว จบแระ เร็วจัง โฆษณาจะตัดบ่อยไปมั้ย รมณ์เสีย

ปล.2 เป็นกำลังใจให้คุณนกและทีมงานรณพีร์ทุกคน ทีมนักแสดงทุกคน พวกคุณทำออกมาได้เยี่ยมมากค่ะ ทำให้ค่ำคืนนี้ หลายๆคนฟินไม่สร่างกับพระเอกนางเอก น่ารักเว่อร์ ไม่น้อยไปไม่มากไป กำลังพอดีกลมกล่อมอูมามิ่ ชายพีร์เท่ระเบิดกับฉากบู๊ เวลาอ้อนสาวเจ้าก็น่ารักน่าลุ้นตามทำให้ยิ้มไม่หุบ

***และฉากเต้นรำที่โรงเก็บเครื่องบิน ยกให้เป็นไฮไลท์ของตอนนี้เลยค่ะ อาร์ตมาก ประสานภาพสโลและเสียงพูดที่คุมโทนและจังหวะได้ดี
คุณนกกำกับฉากนี้ได้เยี่ยมมาก ผกก.ประสบผลสำเร็จ น้องเจมส์ มาร์และน้องมิ้นต์ก็ประสบผลสำเร็จ สุดยอด ชื่นชมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยมเยี่ยม
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview