ใครได้ดู club firday series ตอน รักไม่ได้หรือไม่ได้รัก บ้างครับ มาคุยกัน!!!

กระทู้สนทนา
เพิ่งจบตอนได้ซักครู่ อยากบอกเลยว่า พี่โอ อนุชิต เล่นได้สุดยอดมาก และ คุณแฮคในชีวิตจริงครับ ผมนับถือคุณมากนะ คุณเข้มแข็งและสุดยอดมาก เจอคุณและอยากกอดเลยครับ กะว่่่าตอนจบจะ happy ending ซะอีก น่าจะทำอีกซักตอนนะครับ พี่เอส ยังมีประเด็นให้เล่นอีกเยอะเลย
แสดงความคิดเห็น
Preview