สอบถามเรื่องการซื้อโน้ตบุคครับ

กระทู้คำถาม
กำลังจะไปเดินดูโน็ตบุคที่งานคอมมาร์ตครับแล้วสนใจ dell vostro 5460 - v560303th เห็นติดราคาที่ 19,990 รึเปล่าไม่แน่ใจ

ที่สนใจตัวนี้เพราะน้ำหนังเบา(1.5kg) มีssd dvd driveไม่มีแต่คิดว่าไม่จำเป็น ประกันดี

จุดประสงค์การใช้งาน คือใช้เรียนเขียนโปรแกรม ทำงาน adobe ได้ลื่น ไม่เน้นเล่นเกม(เพราะใช้pcที่บ้านอยู่แล้ว)

เพื่อนคิดว่าไงบ้างครับ หรือมีรุ่นอื่นราคาประมาณนี้แต่น่าสนใจกว่า รบกวนแนะนำด้วยครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview