วันฮาโลวีน

ผิดหวังค่ะที่หันมาใช้ทรูมูฟ^^อยากยกเลิกสัณญาต้องทำอย่างไรคะ???

กระทู้คำถาม
เริ่มแต่ซื้อไอโฟน4ติดสัญญาให้ลูกสาว และเข้าเน็ตไม่ค่อยได้ทั้งๆที่อยู่ในตัวเมือง ต้องพึ่งสัณญาณเน็ตของaisตลอด เพราะทรู ติดๆดับๆ แจ้งเข้าทางface book true ก็ได้รับการติดต่อกลับแต่ช้ามาก และช่วยดูให้แล้วว่ายังไม่ติดfup แล้วก็แจ้งที่อยู่เบอร์ติดต่อต่างๆ ก็หายจ้อยไป จนลองฝากเมล์ไป เพราะ ปกติที่ใช้aisมานานเกือบ10ปีก็ส่งเมล์ซึ่งได้รับการติดต่อกลับในเวลาอันรวดเร็วแบบเต็มใจช่วย ของทรูไม่ใช่อย่างนั้นเลย ซึ่งเราเข้าใจผิด<br />ถึงตอนนี้ในเมื่อยังต้องจ่าย true699และ ais อีก ซึ่งราคาไม่ต่างกันมาก แต่ได้สัณญาณเน็ตดีตลอด จึงรู้สึกเป็นการเพิ่มภาระโดยเปล่าประโยชน์------- จึงอยากสอบถามค่ะว่าถ้าหากเราจะยกเลิกสัณญาตัวนี้เนี่ย เราต้องจ่ายเพิ่มจำนวนเท่าไหร่คะ ?????
สงสารลูกค่ะที่ใช้เน็ตไม่ได้ และที่สำคัญต้องเพิ่มภาระโดยไม่คุ้มค่าค่ะ/>และขอทราบอีกอย่างค่ะ ว่าไอโฟนจากทรู สามารถนำไปใส่ซิมais ได้หรือเปล่าคะ ขอบคุณมากค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview