วันฮาโลวีน

ขอคำแนะนำรุ่นโทรศัพท์ที่ หน้าจอใหญ่ สไลด์มือ ถ่ายรูปชัด ราคาไม่ถึงหมื่น

กระทู้คำถาม
ว่าจะซื้อให้คุณแม่ค่ะ ท่านชอบเปรยให้ฟังบ่อยๆว่าอยากได้ไอโฟน เอาไว้ถ่ายรูปหลานอวดเพื่อนๆ จริงๆท่านไม่ได้ตั้งใจจะจำเพาะว่าต้องไอโฟนนะคะ อะไรที่หน้าจอใหญ่ สไลด์มือได้ท่านเรียกไอโฟนหมดค่ะ ท่านไม่กะจะใช้อินเตอร์เนตเพราะใช้ไม่เป็น พิมพ์ไม่เป็น และกลัวเปลืองค่าอินเตอร์เนต ถ้าต้องการแค่ โทรเข้าออกได้ หน้าจอใหญ่ สไลด์มือ ถ่ายรูปชัด ราคาไม่ถึงหมื่น ขอคำแนะนำด้วยค่ะว่ารุ่นไหนดี ใกล้วันเกิดท่านละ ว่าจะซื้อให้ท่านซักเครื่อง แต่กะว่าไม่ต้องแพงมากเพราะแม่ชอบทำของตกทำของหายประจำ ถ้าหายจะได้ไม่เสียดายมาก

ปล. วันเกิดท่านปีก่อนก็ซื้อกล้องSonyแบบ สไลด์มือที่หน้าจอเพราะคิดว่าท่านอยากได้เอาไว้ใช้ถ่ายรูปหลาน จะได้ชัดๆ ก็มีบ่นๆนิดๆว่าแบกกล้องไปมาเพื่อเอาไปให้เพื่อนดูรูปมันไม่ค่อยสะดวก ปีนี้เลยอยากจะได้เป็นกล้องในโทรศัพท์อีกซักเครื่องให้เค้าค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview