มีใครเคยฝันเห็นแฟนเก่าบ่อยๆบ้างคะ

กระทู้คำถาม
ไม่เข้าใจตัวเองค่ะ ฝันเห็นบ่อยมากทั้งที่เลิกกันไปนานแล้ว
แล้วพอฝันทีไรก็มีแฟนใหม่เค้ามาด้วยทุกที   มาเป็นคู่ตลอดเชียว
ซึ่งสิ่งที่อยากจะถามคือการที่คนเราจะฝันถึงใครสักคน เช่นแฟนเก่าเนี่ยเป็นเพราะ
1. แค่เรื่องบังเอิญ
2.จริงๆแล้วส่วนลึกยังไม่ลืม

ส่วนตัวของเราแล้วข้อ 2 ค่ะไม่เหลือความรู้สึกว่ารักแล้ว แค่ยังไม่ลืม ...
------  ขอบคุณทุกท่านค่ะ ^--^ -------

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่