ขอคำแนะนำ แบคแพคที่มาเลเซียค่ะ

ไปกับเพื่อนค่ะ ผู้หญิงหมดเลย แต่ยังไม่แน่ใจจำนวน
ตอนแรกจะไปกับทัวร์ แต่เพื่อนอยากไปเองมากกว่า
ไม่ทราบจะเดินทางลำบากมั้ยคะ จากที่หนึ่งไปที่หนึ่ง แล้วค่าใช้จ่ายจะถูกกว่าไปทัวร์มากมั้ยคะ
ที่ดูๆโปรแกรมที่สนใจ ค่าทัวร์ประมาณ 17000บาท ไป สามคืนสี่วันค่ะ

ที่ๆอยากไป มีื เลโก้แลนด์
เกนติ้ง
คาเมรอน
เที่ยวในกัวลา
เที่ยวในปุตราจายา
เที่ยวในมะละกา

และไม่ทราบมีที่ไหนห้ามพลาดอีกมั้ยคะ

หากจะไปทุกที่ที่เขียนไว้ ควรใช้เวลากี่วัน และจัดตารางยังไงดีคะ ไปช่วงตุลาคมค่ะ
ขอบคุณสำหรับคำแนะนำค่ะ
แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่