????ชุดโอนามิ??????

กระทู้คำถาม
เห็นโฆษณา ในทีวี แล้วอยากซื้อมา  ใส่นั่ง ใส่นอน  เหมือนเค้าบ้าง  เผื่อจะลด ลงซัก10-20โล
เหมือนเค้าค่ะ เลยอยากถามผู้ที่เคยใช้ชุด โอนามิ  ว่า"..ควรหรือไม่ควรซื้อคะ"??
ราคาชุด  ก็ดีกว่าไปซื้อยา มาทานเองนะคะ ลืมบอกสัดส่วน คะ สูง 160 น้ำหนัก 65 kg ค่ะ ( อยากผอมลงเหลือ50kgค่ะpompom)
1. จะเห็นผล ความผอมลงจริงมั๊ย
2.ชุดจะฟิต แน่น อึดอัดรัด กินข้าวไม่ได้ ถอดไม่ออก เวลาถอด เล็บหักเลยรึเปล่า(ต้องถอดเล็บอะคิหริกออก ก่อนรึเปล่าคะ)
3.ถ้าซื้อควร ซื้อแบบไหนคะ มีวิธีซื้ออย่างไรมีหลายแบบรึเปล่า (size ยังไงคะ)
4.ราคาทั่วไปอยู่ที่เท่าไร่คะ
                  รบกวนผู้รู้ด้วยนะคะ.... ขอบคุณค่ะสาวแว่น
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview