อยากทำครัวบิวท์อินในคอนโดครับ พื้นที่ประมาณ 8.5 ตารางเมตร

กระทู้คำถาม
รบกวนสอบถามหน่อยครับว่า มีเจ้าไหนที่สมาชิกเคยใช้บริการให้มาทำครัวแบบบิวท์อินมาราคาไม่แพงและงานออกมาดีบ้างครับ

เผอิญกำลังจะแต่งงานและอยู่ในช่วงไล่ตกแต่งเรือนหอให้เสร็จนะครับ

คอนโดมีพื้นที่ห้องครัวประมาณ 8.5 ตารางเมตร

Search ใน internet เจอร้าน World Class Kitchen งานออกมาสวยและราคาถูกด้วยอะครับ กะว่าจะลองเจ้านี้แต่ก็อยากได้คำแนะนำในหลายๆด้านด้วยนะครับ

ขอบคุณครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview