ดาราดังในสมัยก่อนเทียบเท่ากับใครในตอนนี้ครับ

กระทู้คำถาม
พอดีเกิดไม่ทันครับเลยสงสัย แบบพวกดาราแก่ๆในปัจจุบัน ซึ่งก็ดูเป็นคนดังมาแต่สมัยก่อน เขาดังกันขนาดไหนถ้าเปรียบเทียบกับดาราในยุคปัจจุบันครับ

อย่าง มาร์ลอน บลันโด / แจ๊ค นิโคลสัน / คลิน อีสวูด  สามารถเปรียบเทียบความดังในสมัยหนุ่มๆกับดาราคนใดในยุคปัจจุบันได้บ้างครับ

เหมือนกะที่เขาว่า บี้ เดอะสตาร์ ดังเหมือน เบิร์ด เมื่อก่อนเลย อะไรเทือกๆนี้อ่ะครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview