วันปิยะมหาราช

ใครอยากได้ CAT WiFi ไปใช้ฟรี ๆ บ้าง

กระทู้คำถาม
ผมมี CAT WiFi เหลืออยู่ประมาณหลายร้อยนาที
ใช้ไม่ทันครับ
ไม่มันใจว่าหมดอายุยัง คุ้น ๆ ว่าไม่เกินเดือนมิถุนายนนี้ครับ
มีข้อแม้ว่า เมื่อใช้แล้วรบกวนเข้ามาบอกว่าหมดอายุหรือยังด้วยครับ
เนื่องจากแถวที่ผมอยู่สัญญาณไม่ค่อยดี และผมก็ใช้เน็ตบ้านครับ
ติดต่อหลังไมค์ได้เลย มาก่อนได้ก่อน
ถ้าผมให้คนอื่นแล้วจะโพสต์บอกทันทีครับ
เปลี่ยนใจครับ...เอาไปเลย ไม่ต้องหลังไมค์ครับ
CAT WiFi
username    : kkmthg
password    : shdxss
แต่ขอให้บอกกันนิดหนึ่งว่าเหลือเท่าไรแล้วครับ
ถ้าไม่เหลืออย่าว่ากันนะครับ เพราะทุกคนเห็นหมดครับ
ขอให้สนุกกับการใช้แมวครับ ^_^
ป.ล.
เพิ่มข้อความตั้งแต่ "เปลี่ยนใจครับ...เอาไปเลย ไม่ต้องหลังไมค์ครับ" เป็นต้นมาครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview