วันภาษาไทยแห่งชาติ

ช่วยด้วยครับ Google Chorme เปิดเว็บไม่ได้ ต้องทำไงดีครับ

กระทู้คำถาม
Google Chorme อันเก่าที่เคยใช้  เปิดเว็บได้บ้าง ไม่ได้บ้าง  พอถึงเมื่อวานนี้ก็ใช้ไม่ได้เลย เปิดเว็บอะไรก็ไม่ได้เลย ขึ้นแต่คำว่าLoad...อย่างเดียว

ก็เลยโหลด Google Chorme ตัวใหม่มาใช้  ก็เป็นเหมือนกันคือเปิดไม่ได้ ขึ้นแต่คำว่าLoad...  ไม่รู้เป็นเพราะอะไร

IE9 ก็เป็นเหมือนกัน เปิดได้บ้าง ไม่ได้บ้าง  เปิดได้เป็นบางเว็บ

ตอนนี้ต้องใช้ Firefox แทน  ซึ่งผมไม่ค่อยถนัดเลย   ผมชอบตัวGoogle Chorme มากกว่า

แล้วตอนนี้ก็ไม่สามารถเข้าFacebook จากFirefox ได้ด้วยครับ  เนื่องจากLog In Facebook ในGoogle Chorme ไว้

ผมต้องทำไงดีครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview