วันภาษาไทยแห่งชาติ

ส่งรูปผ่านไลน์ ผ่านว้อทแอพไม่ได้เลยค่ะ

กระทู้คำถาม
ส่งรูปผ่านไลน์ ผ่านว้อทแอพไม่ได้เลยค่ะ

ส่งรูปผ่านไลน์ ไม่ได้ มันขึ้นว่า โปรดยืนยันการกำหนดเอสดีการ์ด
ส่วนผ่านว้อทแอพ มันส่งได้ แต่ไม่ไป

เราลองดูใน แอพ ก้ไม่มีหน่วยความจำเอสดีการ์ด

ลองไปดูใน หน่วยความจำ มันก้ยังขึ้นบอกนะคะว่า ความจำเมม เหลือเท่าไหร่

ฟังเพลงได้ ดูรูป (ในการ์ด) ได้ปกติ

ลองเสียบกับคอม ก็ยังเจอ SD การ์ดนะคะ เข้าไปดูข้อมูลได้

บูตเครื่องใหม่แล้ว

แกะเมมออกมาแล้วใส่ไปใหม่แล้ว

มันเป็นเพราะอะไรอะคะ เมมเจ๊ง หรือเครื่ิองเรามีปัญหา ..

ใครพอทราบบ้าง
ขอบคุณค่ะ TT
แสดงความคิดเห็น
Preview