++แป้ง BSC ที่ขายใน 7-11 ซื้อตัวไหนดีคะ++

กระทู้คำถาม
ระหว่าง 1. gluta white รุ่นตลับยีนส์ กับ 2. cc crystal white รุ่นเบเบ้

อยากได้ตัวที่คุมมันและเน้นปกปิดนิดนึงค่ะ เพราะหน้าเราตกกระ

2รุ่นนี้ใครเคยใช้แล้วดีไหมคะ แบบว่าหมองไหม? ระหว่างวันเป็นคราบหรือเปล่า?

แล้วสีแป้งสองตัวนี้อันไหนขาวกว่ากันค่ะ? เราอยากได้ที่ขาวนิดนึงเพราะผิวเราขาว แต่ใน 7-11 เหมือนจะมีแต่สี c02

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับคำตอบค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview