ช่วยด้วยครับ ผมเป็นอะไรกันแน่(รูปประกอบ)

กระทู้คำถาม
คล้ายๆเกลื้อนเป็นดวงๆเลยครับ ตามตัว บางจุดก็มีขุยลอกออกมา ตอนนี้เริ่มลามขึ้นคอแล้วครับ

เป็นมานานแล้วครับแต่ไม่มากขนาดนี้

แต่ช่วงนี้รู้สึกเป็นหนักมากๆ เพราะมีอาการคันเพิ่มขึ้นมา แล้วลุกลามขึ้นแทบจะทั้งตัวแล้วครับ
ไม่ทราบว่าผมเป็นโรคอะไรครับ เครียดมากๆเลย
หมดความมั่นใจเลยครับ  แล้วมี โรงพยาบาลที่เชี่ยวชาญด้านนี้ไหมครับ ขอบคุณครับ TT
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่