วันภาษาไทยแห่งชาติ

คุณว่า โน๊ต อุดม จะออกDVD เดี่ยว 10 มั้ย

กระทู้โพล
ถ้าใครอยู่วงใน รู้อยู่แล้วว่า DVD จะออกหรือไม่ออก ผมขอรบกวนอย่าพึ่งเฉลยนะครับ คือผมอยากทราบความคิดของ ปชชคนชอบดูโน๊ตว่า ถ้าเราเป็น โน๊ต แล้วเราจะออก DVD มั้ย

สาเหตุคือใน Youtube ครับ มีคนได้บันทึกเสียงเดี่ยว 10 มาลงไว้ใน Youtube ณ วันที่ผมโพสกระทู้ มียอดวิวทั้งสิ้น 1,520,284 วิว ประมาณว่าคนไทยเป็นล้านได้ฟัง เดี่ยว 10 เป็นที่เรียบร้อยแล้ว

คำถามครับ ถ้าเป็นคุณ คุณจะยอมเสียตังค์ออก DVD มั้ย???? ไม่ว่าคุณจะเป็นชาวบ้าน ชาวนา เจ้าของธุรกิจ นักบริหาร นักการตลาด ลองมาวิเคราะห์กันเล่นๆนะครับ

ส่วนสาเหตุประกอบอื่นๆในการตัดสินใจผมไม่ขอชี้นำเพิ่มนะครับ แต่เป็นผม ผมคงไม่ออก DVD แล้วแหละ

คลิกเพื่อดูคลิปวิดีโอ

1. ถ้าคุณเป็น โน๊ต อุดม แล้วมาเห็นยอดวิวในยูทูปแบบนี้ ยังอยากจะออก DVD มั้ย
แสดงความคิดเห็น
Preview