ขอถามค่ะ เรื่อง..... ฮาดะลาโบะสีแดง หน่อยค่ะ

กระทู้คำถาม

พอดีสนใจตัวฮาดะลาโบะรุ่นสีแดงค่ะ เพราะว่าก็ตามวัยนะ 30 อัพจะเลยไปหลักสี่แล้วค่ะ
ปกติใช้ โอเลย์เซรั่ม ตอนนี้อยากลองใช้ตัวฮาดะลาโบะค่ะ แต่ปัญหาอยู่ที่เราหน้ามันมาก เลยไม่แน่ใจว่าจะตัวไหนดี
จะเอาครบเซ็ตเลยคงไม่ค่ะ ขอลองตัวใดตัวนึงก่อนดีกว่า เลยอยากรู้ว่า ระหว่างตัวเอสเซ็นส์กับครีม ตัวไหนเหมาะกับคนหน้ามัน
บ้างค่ะ กลับหน้าทอดไข่ได้ระหว่างวันค่ะ รบกวนสาวๆแนะนำทีนะค่ะ ขอบคุณค่ะ

ขอยืมรูปจากอากู๋นะค่ะ

แสดงความคิดเห็น
Preview