ปลายเดือน ตค ไปไหนดีระหว่าง ฟุกุโอกะ หรือ ฮอกไกโด

กระทู้คำถาม
ปลายเดือน ตค ไปไหนดีระหว่าง ฟุกุโอกะ หรือ ฮอกไกโด พอดีจะแลกไมล์ไปเที่ยว โตเกียว โอซาก้าไปมา 2 รอบแล้วเลยอยากไปที่อื่นบ้าง แนะนำหน่อยครับ ช่วงนั้นไปที่ไหนดีครับ

ปล มีตัวน้อยไปด้วยครับทริปนี้ถึงปลาย ตค ก็ 6 เดือนนิดๆเอง 555 กำลังชั่งใจ อาจจะไม่ไป แต่ไมล์ลด 50% มันยั่ว ถ้าไปคงแลกเป็น Business ไปครับจะได้นั่งสบายๆหน่อย
แสดงความคิดเห็น
Preview