วันปิยะมหาราช

ข่าวเด่นเย็นนี้

กระทู้สนทนา
ข่าวเด่นเย็นนี้ :

สวัสดีครับเพื่อนๆ บน facebook ทั้งหลายครับ สำหรับเย็นนี้ผมมีอะไรมาอัพเดทให้ทุกท่านอ่านนะครับ
คืองี้ครับ  เมื่อประมาณ 15 นาทีที่แล้ว (1725) โดยประมาณ ผมเกิดปวดท้องขี้ครับ เมื่อปวดท้องขี้ก็ต้องขี้อะดิครับ  แต่คราวนี้ผมไม่ครับ ! ผมอดทนสู้กับมันครับ อั้นขี้แมร่.งเลยครับ อั้นขี้โดยที่ไม่มีเหตุจำเป็น เหตุจำเป็นที่ว่านี้เช่น อยู่บนโทลเวย์ดอนเมืองแล้วยังเสือกรถติด งานเข้าสัสๆ ครับ..

กลับมาเข้าเรื่องครับ   ผมก็อั้นไปเรื่อย อั้นจนไม่ไหวแล้วเลยรีบลุกไปเข้าห้องส้วมครับ
พอนั่งปุ๊บ แมร่.งพรวดเลยครับ เละเป็นโจ๊กเลยครับ ก็สงสัยอยู่ว่าทำไมมันปวดท้องขี้แบบหน่วงๆ
ขี้ปุ๊บถึงบางอ้อเลยครับ  จากนั้นก็พิจารณาดูตามระเบียบครับ....แหม ดูแทบไม่ได้เลยครับ

เหลวๆ เละๆ ดำๆ เมือกๆ  แบบว่าเห็นแล้วอึ๋ยอะครับ..

พิจารณาต่อไป เอ...กุแดกอะไรไปหว่า ของเมื่อเย็นวานรึเปล่า..แต่เอ  เมื่อเช้าก็ขี้ไปแล้วนิ
ก็ไม่เห็นมีสิ่งปกติอันใด  มื้อเช้าก็ขนมปัง 4 แผ่นกับเวย์ก็แค่นั้น  มื้อบ่าย....แหนมเนือง ตำปูม้า ปลาทับทิมนึ่ง....เอ เร็วไปป่าว  แต่แม่ก็กินด้วย แต่มีอย่างเดียวที่แม่ไม่ได้กินคือปลาทับทิมนึ่งครับ
อืม ถือเป็นผู้ต้องสงสัยอันดับ 1 ละครับ  ตอนนี้กำลังพิจาราณาหาผู้ต้องสงสัยรายต่อไป...
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview