วันฮาโลวีน

I hear your voice เป็นไปได้มั้ยว่าปาร์ค ซูฮา คือพระเอก

กระทู้สนทนา
ตามเรื่องนี้มาได้ 4 ตอนแล้วค่ะ ตอนแรกคิดว่าทนายชาจะเป็นพระเอกเลยไม่อยากดู แต่เห็นมีเด็กน้อยน่ารักมาเล่น
เลยใจอ่อน เอาวะดูก็ได้ในเมื่อชื่อเรื่องมันคือ "ผมได้ยินเสียงคุณ" มันคือตัวของหลักของเรื่องคือ ปาร์ค ซูฮา ตกลง
ซูฮาน่าจะเป็นพระเอกแต่อาจจะไม่ได้กะนางเอก (เอ๊ะ งงมั้ยคะ เราก็งง อิอิ)

ตอนนี้เราฟินมากอ่ะจากตอน 3 ทำไมจงซอกดูเคมีเข้าเข้ากันกะโบยองนูน่าจังเลยอ่ะ รอดูไปเรื่อยๆบทจะพลิก
อีกรึเปล่า จากที่ว่าจะไม่ดูกลายเป็นว่าติดเรื่องนี้แทบลงแดงไปอีกเรื่อง

Cr.KODHIT

ฟินกับฉากที่โอบจากข้างหลังอ่ะคร้าาาา โอ๊ยยอยากเป็นนูน่าให้ซอกโอบ >///<
แสดงความคิดเห็น
Preview