วันปิยะมหาราช

[ระบาย] เมื่อคืน แทบจะคลั่ง มนต์จันทรา VS วันนี้ที่รอคอย

กระทู้สนทนา
ทีวีก็มีเครื่องเดียว มนต์จันทรา ก็กำลังสนุก (ถึงจะอ่านนิยายอะไรจบแล้ว แต่เพราะชอบ คุณษมาชาคริตมาก จึงไม่อยากพลาด)

ตัดสินใจเปิดทีวี รอคุณษมาชาคริต  แล้วหันไปเปิด คอม รอดู จ้าวซันอ๋อม .. แต่ปรากฎว่า จ้าวซันอ๋อมมาก่อนหลายนาที แถมกระตุกมากๆ

โอ้ย ไม่ไหวๆ เอายังไงดี เหมือนเดิมดีมั้ย? (ดูช่องสามย้อนหลังเอา เพราะช่องเจ็ด หาย้อนหลังยาก เว็บ บักกะบูของช่องเจ็ด นั่นก็ อัพช้า)

บ่นบ้าบอกับตัวเองว่า "ไม่ๆ วันนี้ที่รอคอยยังตอนแรกอยู่นะ คงยังเกริ่นๆอยู่ ยังไม่สนุกหรอก ฉันไปเมน มนต์จันทราก่อน"

..... ขอโทษนะคะคุณษมา เมื่อคืนเปิดพร้อมกันเสียงตีกันไม่ไหว จำใจ ปิดคุณษมาไปก่อน แล้วตามดูย้อนหลังเอา

วันนี้ที่รอคอย ภาพสวย พร๊อบเริ่ด จริงๆค่ะ จ้าวซันอ๋อมหล่อสุดๆ บราลีฉัตรก็เปล่งปลั่งมาก

อดดูเจ้าตุ่มลาย แอ็คติ้งเริ่ด บนจอทีวีเลยอ่า เมื่อวาน ไหนจะซีน ยัยมัทญาญ่าแอบสวีทกับคุณปอนอั้มอีก U_U

ดีนะ ที่ คุณชายรัชชานนท์จะจบแล้ว (ซีรี่ส์คุณชาย ดันทะลึ่งดูเรื่องนี้เรื่องเดียว) ถ้ามาจบช่วงนักสู้มหากาฬ เริ่มออนแอร์ คงจะปวดเฮดรอบสอง เป็นแน่
............................................................ บ่นจบแล้วค่ะ เค้าล้อเล่น
แสดงความคิดเห็น
Preview