วันภาษาไทยแห่งชาติ

อยากเอาขนมไปฝากขายตามร้านค่ะ หาร้านรับฝากขายยากจัง ทำไงดีค่ะ

กระทู้คำถาม
พอดีเป็นน้องใหม่ห้องก้นครัวค่ะ ตอนนี้ต้องการทำขนมฝากขายตามร้านต่างๆค่ะ ขนมที่ทำอยึูจะมี มินิปุยฝ้าย (โรยหน้าลูกเกด สตรอเบอร์รี่อบแห้ง พุทราจีน) ขนมปังชุบช็อคโกแลต ค่ะ ลองไปติดต่อร้านแถวบ้านแล้ว (แถวสงขลา) แต่ยังไม่มีร้านไหนตอบรับเลย ทั้งที่ยังไม่เห็นตัวอย่างเลยอ่ะ เราควรจะหาร้านรับฝากขายยังไงดีค่ะ รบกวนเพื่อนๆพี่ๆ ช่วยให้คำแนะนำหน่อยค่ะ + +
แสดงความคิดเห็น
Preview