มาดูสารรูปมือถือ HTC one ตกจากความสูงระดับเอว ของกระผมเอง

หลังจากจอดรถที่ลานจอดรถในบ้าน ผมเห็นหอยทากกำลังเดินเอื่อยๆอยู่ที่พื้นเม่าหอยทาก ก็เลยก้มลงหยิบเพื่อจะไปปล่อยหน้าบ้าน  แต่ผมลืมไปว่าผมได้เอา HTC น้อง ONE ใส่ไว้ที่กระเป๋าเสื้อ  ทันใดนั้นเอง  น้องวรรณก็ไหลออกจากกระเป๋า  ผมพยายามคว้าทันที แต่ได้เพียงสัมผัสตัวน้องวรรณแค่ผิวสัมผัส   น้องวรรณตกลงพื้นหน้าคว่ำกระแทกลงพื้นอย่างจังดัง "ปุ" เม่าตกใจ ผมรีบหยิบน้องวรรณขึ้นมาดู  ปรากฏว่าสภาพศพเป็นดั่งที่โพส  น้องวรรณสิริอายุรวมได้ไม่ถึง 1 เดือน  หน้าแหกซะแล้ว... ยังไม่ทันจะได้ผ่อนเดือนแรกเลย เม่าโศก ใครรู้บ้างครับ ค่าศัลยกรรมหน้าน้องวรรณราคาเท่าไร ใช้เวลาเท่าไรครับ เม่าโศก      

แสดงความคิดเห็น
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่