ฟาร์มเอยฟาร์มรัก อยากทราบว่าเพลงประกอบที่ขึ้นต้นว่า Is this love???ใครร้องคะ

กระทู้สนทนา
ละครสนุกดี ฮามากค่ะ วิวก็สวย ศรีริต้าก็สวย จูดี้กะพี่ตุ๊ดตู่ก็ตลก โทนี่กะแดนก็น่ารัก น้องมานาก็ดูพยายามเล่นดี พูดไทยไม่ค่อยชัด แสดงดูโอเวอร์แต่ก็น่ารัก สรุป เด็กๆที่บ้านชอบดูค่ะ เค้าถามว่าเพลงที่ขึ้นต้นว่า Is this love??? ใครร้อง ลองเสริ์ทแล้วไม่เจอค่ะ รบกวนค่ะ
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่