วันมหิดล

ช่วยแนะนำมือถือถึกๆ ตัวหนังสือโตๆ ใช้งานง่ายๆ ให้คนสูงอายุใช้

กระทู้คำถาม
คือจะหามาให้ผู้สูงอายุใช้น่ะครับ เน้นสำคัญคือใช้งานง่ายๆๆๆ และตัวหนังสือโตๆครับ คือกดเห็นเลขตัวใหญ่ๆ ชื่อที่เมมไว้ตัวโตๆครับ ไม่ต้องการลูกเล่นอะไรครับ ขอแค่ถึกๆแบทอยู่นานๆก็พอแล้วครับ อ้อ เสียงเรียกเข้าถ้าขอลำโพงดังๆได้ก็ดีมากเลยครับ ราคาขอเบาๆๆๆ นะครับ
             รบกวนมีรุ่นไหนแนะนำบ้างไม๋ครับ ตกรุ่นแล้วเลหลังขายในห้างก็ได้ครับ  ขอบคุณมากๆครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview