ได้สมาชิกใหม่มาแล้วครับ nokia รูเมีย 720

กระทู้คำถาม
พึ่งได้มาสดๆร้อนๆจากห้างโลตัสแถวพะเยาเมื่อคืนนี้ (เดินทางมาเที่ยวเลยแว้บไปโฉบเอามา) กับ โนเกีย รูเมีย.. 720 ตอนนี้ใส่เคสเรียบร้อยแล้ว จะลองเอามารีวิวดูหน่อยครับว่า หน้าต่างโทรศัพท์ได้ จะสู้ หุ่นกระป๋องเขียว note 8 กับ ผลไม้แหว่ง ไอ้ห้าที่มีอยู่ได้ไหม เดี๋ยววันนี้ว่างจะมาเขียนรีวิวแบบตรงๆ ในแบบเกรียนๆให้ได้อ่านกันครับ 5555

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview