ไปเที่ยว ฮ่องกง หรือว่า เกาหลี ดีครับ

กระทู้คำถาม
สวัสดีครับ พอดีกว่าเคยไปเที่ยงต่างประเทศแค่ ปีนัง, KL แล้วก็ สิงค์โปร์ ทีนี้ช่วงเดือนหน้ามีวันหยุดเลยว่าจะพาภรรยาไปเที่ยว (ภรรยาท้อง 3 เดือน) แบบไม่ไกลมาก เลยอยากรบกวนขอความคิดเห็นจากเพื่อนๆว่าระหว่าง ฮ่องกง กับ เกาหลี ไปเที่ยวที่ไหนดีครับ เพราะกะว่าหลังจากนี้ไปคงอีกนานกว่าจะได้ไปอีกเพราะภาระการงานและลูกที่จะเกิดในช่วงปลายปี

ปล.จะไปประมาณ 4วัน 3 คืนครับ

ขอบพระคุณทุกความเห็นล่วงหน้าครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview