[SR] เพิ่งกลับมาจากงานโต๊ะกลม เปิดตัว E-P5 (อีแพง) ที่เชียงใหม่ครับ มีภาพบางส่วน

กระทู้รีวิว
ก่อนอื่น ต้องบอกก่อนเลยว่ากล้องตัวนี้
ทางทีมที่จัดงาน เค้าเน้นย้ำมากๆ  ว่าเป็นกล้องที่ firmware ยังไม่สมบูรณ์
เพราะฉะนั้น ภาพที่ได้ อาจจะยังไม่สมบูรณ์นัก
ทางทีมงาน เค้าบอกว่า ตัว Production  ไฟล์จะดีกว่านี้อีก

จะว่ายังไง ก็ว่าตามกันครับ  เค้าบอกมายังงี้ ผมก็เขียนไปตามนี้อ่ะครับ  

-------------------------------

เนื่องจากทาง Olympus Thailand  เค้ามาทัวร์ ตระเวณเปิดตัวกล้อง Olympus PEN   EP5 ไปทั่วประเทศ
เริ่มจากทางขอนแก่น แล้วก็มาเชียงใหม่ แล้วก็ตระเวณไปจัดที่ใหนต่อก็ไม่รู้

ที่เชียงใหม่นี่ ก็จัดร่วมกับร้านตัวแทนต่างๆ ทีละวันๆ  โดยวันนี้จัดร่วมกับร้าน photo bug ครับ

ผมในฐานะคนที่ใช้ OLYMPUS และซื้อของร้านเค้าบ่อยๆ
ก็เลยได้รับเชิญไปร่วมงานสัมมนาโต๊ะกลม ในครั้งนี้ด้วย

กินฟรี เล่นกล้อง ลองเลนส์ฟรี
ถ่ายสาวฟรี  ก็ชอบอ่ะดิครับ  
ไม่ไปได้ไง  อิอิ

ชื่อสินค้า:   Olympus pen E-P5 (pre production version)
คะแนน:     
**SR - Sponsored Review : ผู้เขียนรีวิวนี้ไม่ได้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง แต่มีผู้สนับสนุนสินค้าหรือบริการนี้ให้แก่ผู้เขียนรีวิว โดยที่ผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนอื่นใดในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่