วันฮาโลวีน

รบกวนช่วยเเนะนำที่เที่ยวด้วยครับ(ทะเล)

กระทู้คำถาม
กำลังวางเเผนไปเที่ยวทะเลกับเพื่อนๆสัก3-4วันอยู่ครับ อยากไปที่ๆมีกิจกรรมให้ทำเยอะๆหน่อย(ออกเเนวโลดโพน ผจญภัยยิ่งดี)
ตอนเเรกวางแผนไปเที่ยวตรัง ไปดูถ้ำมรกต เเต่ไม่เเน่ใจว่ามีกิจกรรมอื่นๆน่าสนใจมั๊ยครับ
ถ้าไปเที่ยวเกาะอย่าง กระบี่ พงัน มีอะไรน่าสนใจให้ทำบ้างครับ (ต้องมีงบเยอะมัย?)
เเละอยากทราบว่าฤดูนี้เหมาะกับการไปเที่ยวทะเลมั๊ยครับ
ขอบคุณครับ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview