อะไรคือเกณฑ์ที่ตัดสินว่า เนมาร์ จะรุ่งหรือร่วง

กระทู้สนทนา
ต้องบอกเลยว่า กระทู้คาดการณ์ว่า เนมาร์ จะเกิด หรือดับ กับบาซ่า มีเยอะมาก นี่ไม่รวมประเภทเปรียบเทียบว่าใครเก่งกว่ากันนะ

ผมก็อ่านเหล่าเซียนเหยียบเฆฆ ทั้งหลายฟันธงไปส่วนใหญ่ว่าจะล้มเหลว

ผมก็สงสัยว่า จะเอาเกณฑ์อะไรตัดสิน

ยิงประตูเยอะ หรือ สื่ออวย

เลยอยากให้เหล่าเซียนเหยียบเฆฆเหล่านั้น บอกผมหน่อย เพื่อที่ผมจะได้จับจุดดูได้ถูกต้องครับ

เพราะบอลมันไม่เหมือนอเมริกันฟุตบอลที่มีสถิติมากมาย
แสดงความคิดเห็น
Preview