ล็อกอินผมโดนแฮ็กรึเปล่า มีรูปที่ไม่มีที่มาอยู่ในtopic stock ที่เคยรีวิวรถ

กระทู้คำถาม
ล็อกอินผมโดนแฮกรึเปล่า ?!?

แปลกใจมาก มีภาพที่ไม่เคยเห็น ไม่เคยไป. ไม่เคยถ่ายอยู่ในภาพที่เคยรีวิวรถ แปะอยู่ในกระทู้topic stockล็อกอินของผมทั้งสามกระทู้
มันเป็นภาพระเบียงบ้านหรือโรงแรมก็ไม่ทราบ ที่เคยทำรีวิวไม่มีภาพดังกล่าว  คนที่เคยดูคงยังจำกันได้

มาแสดงตัวเพราะมันไม่ปกติ เข้าไปจัดการหน้าล็อกอินตัวผมเองก็ไม่ปรากฏภาพดังกล่าว

อีกอย่างเมื่อเข้าคลังกระทู้แล้วมันแก้ไขได้ด้วยเหรอ!?!

เลยมาแจ้งให้เพื่อนๆทราบเผื่อมีคนอื่นเจอแบบนี้
กลัวมีคนเอาภาพไม่ควรมาแทรก เดี๋ยวงานจะเข้า
มาแสดงความบริสุทธ์ก่อนครับ
ไม่รู้เจ้าหน้าที่เวปจะอธิบายได้รึเปล่า

โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่