วันภาษาไทยแห่งชาติ

ไอโมบาย IQ5.1

กระทู้คำถาม
ตอนซื้อมาวันแรกทุกอย่างใช้ได้ปรกติค่ะ ทีนี้จู่ๆกล้องถ่ายรุปมันขึ้นว่าแกลลอรี่หยุดทำงานก็เลยโทรไปสอบถามทางศูนย์เค้าให้เอาไปให้อัพให้ ก็ตั้งท่าจะไป ทีนี้เมื่อคืนแบตหมดเครื่องดับตอนเช้าเอามาชาร์ตกล้องใช้ได้เฉยเลย อยากทราบว่าเป็นเพราะอะไรค่ะ

แล้วทีนี้เล่นพวกเกมส์ไลน์ เกมส์ขายกาแฟ มันจะมีเด้งมาเตือนตลอดเลยอ่ะ ถ้าเราเลิกเล่นเกมแล้วจะปิดไม่ให้มันแจ้งเตือนได้มั๊ยค่ะ
แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview