วันปิยะมหาราช

มีใครจะไปเที่ยวตุรกีช่วงนี้บ้างค่ะ เรากำลังจะไปวันที่ 26 นี้กังวลมากค่ะ

กระทู้คำถาม
จะบินจากประเทศแอลจีเรีย กลับไทย ( พอดีมาทำงานค่ะ )  เจ้านายจะออกค่าตั๋วไปเที่ยวตุรกีก่อนกลับไทยจะอยู่เที่ยวประมาณ 10 กว่าวัน ตั๋วฟรีก็สามารถประหยัดค่าใช้จ่ายได้มากที่เดียว
แต่มาเกิดเหตุประท้วงก่อน  เลยไม่แน่ใจว่าจะไปดีหรือเปล่า  ถ้าจะเปลี่ยนไปประเทศอื่นแถบนี้ก็ใช้วีซ่าเกือบทั้งหมด ฝรั่งเศส โมรอคโค ตูนีเซียขอคำแนะนำจากเพื่อนๆด้วยค่ะ เสี่ยงไปจะดีหรือเปล่าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview