รักษาผู้มีบุตรบากที่ไหนกันบ้างคะ

กระทู้คำถาม
เราปล่อยให้มีน้องมา 6 เดือนแล้วคะ พยายามทำหลายวิธี ทั้งทำคำนวนไข่ตกก็แล้ว อะไรก็แล้ว ก็ยังไม่มีวี่แวว ตัวเราอายุ 28 คะ ส่วนสามี อายุ 46 คะ (ทั้งเราและสามีไม่ดื่มเหล้า ไม่สูบบุหรี่คะ) ที่นี้เราเลยเริ่มวิตกคะว่า มันเป็นความผิดปกติที่เรา หรือว่า สามี ที่มีปัญหา แบบนี้เราควรไปปรึกษาคุณหมอ มีบุตรยากเลยมั้ยคะ รบกวนแนะนำด้วยคะ ว่าใครไปหาที่ไหนกับคุณหมอคนไหน สำเร็จกันบ้าง ราคาแพงมั้ยคะ

ขอบคุณล่วงหน้าค่ะ
แสดงความคิดเห็น
Preview