[CR] รีวิวเล็กๆ กระเป๋าแบรนด์คนไทย Ruchitta

กระทู้รีวิว
เป็นการรีวิวเล็กๆ ค่ะ และภูมิใจที่ได้สนับสนุนสินค้าแบรนด์ของคนไทยด้วยกันค่ะ ต้องขอออกตัวก่อนนะค่ะ ว่าไม่ได้เป็นหน้าม้าใดๆทั้งสิ้นนะค่ะ วันนี้ดีใจมากเลยค่ะได้รับกระเป๋าแบรนด์ Ruchitta เห็นแล้วขอบอกว่าชอบมากๆๆๆเลยค่ะ น้ำหนักเบามาก การตัดเย็บเนี้ยบมาก เปิดพัสดุออกมาเจอถุงผ้าสีทองก็เตะตาแล้วค่ะ แกะพลาสติกออกมาก็เจอกระเป๋าใบนี้ค่ะ Archy สีเบจค่ะพร้อมด้วยการ์ดใบเล็กๆ แสดงถึงความเอาใจใส่ของเจ้าของแบรนด์ ที่ให้ความสำคัญกับลูกค้าค่ะ และสุดท้ายมีของแถมเป็นกระเป๋าใบเล็กสีเดียวกันเลยค่ะ ภาพอาจจะไม่ค่อยชัดนะค่ะ แต่ภูมิใจจริงๆค่ะ ที่ได้สนับสนุนคนไทย ให้ก้าวสู่แบรนด์ระดับโลก และจะต้องมีใบที่สองตามมาแน่นอนค่ะ
ชื่อสินค้า:   RUCHITTA
คะแนน:     
**CR - Consumer Review : ผู้เขียนรีวิวนี้เป็นผู้ซื้อสินค้าหรือเสียค่าบริการเอง ไม่มีผู้สนับสนุนให้สินค้าหรือบริการฟรี และผู้เขียนรีวิวไม่ได้รับสิ่งตอบแทนในการเขียนรีวิว
โปรดศึกษาและยอมรับนโยบายข้อมูลส่วนบุคคลก่อนเริ่มใช้งาน อ่านเพิ่มเติมได้ที่นี่