<<..ในน้ำมะพร้าว มีสารอะไร ใช้ล้างหน้า ดีมั๊ย .. >>

กระทู้สนทนา
ผมว่า น้ำมะพร้าว น่าจะล้างหน้าได้ดี นะครับ
เพราะน้ำมะพร้าว สะอาด และ คิดว่ามีสภาพเป็นกรดอ่อนๆ
และน่าจะดีกว่า โฟมล้างหน้า ที่ทำจากสารเคมีทั้งหลาย

ถ้าผู้หญิง ผู้ชาย ล้างหน้าด้วยน้ำมะพร้าวทุกวัน น่าจะกำจัด
พวกไขมัน สิวเสี้ยน หรือ สภาพหน้ามันได้ ดีนะครับ..

ในน้ำมะพร้าว มีสารอะไร ที่มีประโยชน์ ต่อผิวหน้า บ้างครับ

แก้ไขข้อความเมื่อ
แสดงความคิดเห็น
Preview