แนะนำโทรศัพท์2ซิมให้หน่อยครับ

กระทู้คำถาม
อยากได้โทรศัพท์2ซิม จอใหญ่ๆ(4.7นิ้วup) / เน้นถ่ายรูป ทั้งกล้องหน้า กล้องหลัง / รองรับ 3Gทุกค่าย / ราคาไม่เกินหมื่น / หน้าจอHDได้ยิ่งดี ชอบชัดๆ คมๆครับ

ไม่สนspec แรง-ไม่แรง เพราะ ไม่ได้กะจะเอามาเล่นเกมส์ครับ.. ใช้แค่ โทรเข้า-ออก + ถ่ายรูป แค่นั้น

สนใจi-mobileครับ แต่เข้าไปดูแต่ละรุ่นแล้ว มึนตึ้บ เยอะจัด อ่านไป ก็งงไป... ช่วยแนะนะด้วยครับ

ป.ล : ชอบทรงเหลี่ยมๆ แบบOppo Find5ครับ
แสดงความคิดเห็น
Preview